• Bộ chia PLC sợi quang Loại ống nhỏ 1 × 8 với đầu nối LC / APC cho mạng FTTX
  • Bộ chia PLC sợi quang Loại ống nhỏ 1 × 8 với đầu nối LC / APC cho mạng FTTX
  • Bộ chia PLC sợi quang Loại ống nhỏ 1 × 8 với đầu nối LC / APC cho mạng FTTX
Bộ chia PLC sợi quang Loại ống nhỏ 1 × 8 với đầu nối LC / APC cho mạng FTTX

Bộ chia PLC sợi quang Loại ống nhỏ 1 × 8 với đầu nối LC / APC cho mạng FTTX

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: FOCABLE
Chứng nhận: ISO Certification and RoHS Compliant
Số mô hình: Bộ chia PLC cáp quang 1 × 8

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10 chiếc
chi tiết đóng gói: Hộp 1 cái / vỉ
Điều khoản thanh toán: Liên minh phương Tây, T / T
Khả năng cung cấp: 90000 chiếc / tháng
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Loại sợi: G.657A với ống rời 0,9mm Kiểu: 1 × 8 Mini Tube Type Singlemode
Ứng dụng: Mạng FTTH FTTB FTTX Kết nối: LC / APC

Mô tả sản phẩm

Bộ chia PLC sợi quang Loại ống nhỏ 1 × 8 với đầu nối LC / APC cho mạng FTTX
PLC Splitter, là một loại thiết bị quang học tích hợp ống dẫn sóng phẳng, nó có thể được sử dụng 1260nm ~ 1650nm một loạt các bước sóng dự trữ năng lượng ánh sáng trong hiện thực, sự phân bố của dải bước sóng bao gồm công nghệ EPON sử dụng ba bước sóng 1310nm, 1490nm và 1550nm.
 
Đặc biệt phù hợp với công nghệ truy cập mạng quang thụ động EPON Ethernet Hệ thống mạng cáp quang FTTP, sử dụng nhà phân phối quang thụ động (POS) băng thông rộng.
 
 
Đặc trưng
Tính đồng nhất tốt và độ hao hụt chèn thấp
Tổn thất phụ thuộc phân cực thấp
Ổn định môi trường tuyệt vời
Cơ khí tuyệt vời
Độ ổn định Telcordia GR-1221 và GR-1209

 
Đơn xin
Cáp quang đến nhà (FTTH)
Mạng quang thụ động (PON)
Mạng cục bộ (LAN)
Truyền hình cáp (CATV)
Thiết bị kiểm tra
 
Thông số kỹ thuật

Tham số

Đơn vị

Đặc điểm kỹ thuật (Lớp P)

Số kênh

 

1X2

1X4

1X8

1X16

1X32

1X64

Bước sóng hoạt động

nm

1260 ~ 1650

Mất chèn (Tối đa)

dB

4.3

7.4

10,7

13,9

17,2

21,5

Tính đồng nhất (Tối đa)

dB

0,5

0,8

1,0

1,4

1,6

2.0

Mất phân cực phụ thuộc

dB

0,2

0,3

0,3

0,3

0,3

0,5

Trả lại mất mát

dB

≥50

Định hướng

dB

≥50

Nhiệt độ hoạt động

-40 ~ + 85

Nhiệt độ bảo quản

-40 ~ + 85

 

Thể loại

2x2

2 × 4

2 × 8

2 × 16

2 × 32

2 × 64

Bước sóng hoạt động (nm)

1260 ~ 1650

Suy hao chèn (dB)

Giá trị tiêu biểu

4.2

7,5

10,8

14.0

17.4

20,6

Gia trị lơn nhât

4,5

7.8

11.0

14,2

17,6

20,8

Suy hao đồng đều (dB)

Gia trị lơn nhât

0,6

0,8

1,3

1,5

2.0

2.0

Suy hao phụ thuộc phân cực (dB)

Gia trị lơn nhât

0,3

Suy hao phụ thuộc bước sóng (dB)

Gia trị lơn nhât

1,0

Suy hao trở lại (dB)

Giá trị tối thiểu

≥50

Định hướng (dB)

Giá trị tối thiểu

≥55

Nhiệt độ hoạt động (° C)

-20 đến 75

Nhiệt độ bảo quản (° C)

-40 đến 85

Loại sợi quang

SMF-28e G657A

Chiều dài sợi quang (m)

1.0 khách hàng yêu cầu

 

1. Tất cả các phép đo nhiệt độ trong nhà,
2. Đặc điểm kỹ thuật loại trừ mất kết nối, nếu với đầu nối, PC, UPC sẽ cao hơn 0,2db, APC 0,3dB.
3. Loại trừ trình kết nối
 
Bộ chia PLC sợi quang Loại ống nhỏ 1 × 8 với đầu nối LC / APC cho mạng FTTX 0
 
Chúng tôi có thể sản xuất nhiều bộ tách PLC nối tiếp bao gồm:
1X2, 1X4, 1X8, 1X16, 1X32, 1X64, 2X4, 2X8, 2X16, 2X32, 2X64 với gói sau
Chuỗi sợi trần
Gói ống lỏng nhỏ
Loại mô-đun ABS
Loại hộp LGX
Bảng vá lỗi Rack Mount cho ứng dụng PON.
Bảng điều khiển gắn trên tường cho ứng dụng PON
Loại đóng mối nối cáp quang nội tuyến
Loại đóng mối nối cáp quang

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
Bộ chia PLC sợi quang Loại ống nhỏ 1 × 8 với đầu nối LC / APC cho mạng FTTX bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.