• Phân phối Fan Out Pigtail sợi quang Đối với FTTX, APc sc pigtail single mode 12 Cores
Phân phối Fan Out Pigtail sợi quang Đối với FTTX, APc sc pigtail single mode 12 Cores

Phân phối Fan Out Pigtail sợi quang Đối với FTTX, APc sc pigtail single mode 12 Cores

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: FOCABLE
Chứng nhận: ISO, RoHS Compliant
Số mô hình: SC / APC Phân phối Fan Out Fiber Pigtail

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10pcs
chi tiết đóng gói: Hộp 1PCS / Blister
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Cáp: NHỰA PVC Lõi: 12 điểm
Chất xơ: OM1 Đường kính bên trong: 0.9mm
Đầu nối: FC Chiều dài: 1.5 M
Điểm nổi bật:

Sợi quang kết nối pigtail

,

sợi quang sợi dây tóc

Mô tả sản phẩm

Phân phối Fan Out Pigtail sợi quang Đối với FTTX, APc sc pigtail single mode 12 Cores

Có 4core, 6core, 8core, 12core và 24core phân phối fan hâm mộ ra pigtails.

Chuỗi sợi quang, sợi phân bố và quạt ruy băng có sẵn.

Nhãn khách hàng và thiết kế OEM có thể được sản xuất theo yêu cầu.

Sợi quang sợi chỉ là một phần của cáp được lắp ráp với các kết nối chỉ ở một bên. Và phía bên kia không có kết nối. Sau đó, phía bên kia thường được nối với cáp quang khác. Nó được cài đặt sẵn trong hộp thiết bị đầu cuối cáp quang, ODF, kết nối cáp quang để kết nối thiết bị. Có một chế độ và hình chữ nhật đa cực, bước sóng của chuỗi ký tự đơn là 1310 / 1550nm và màu vàng là màu chung. Nếu sợi xơ đa sợi, màu cam. Chúng tôi cũng cung cấp các sợi dây tóc không xen kẽ và dây buộc tóc.

Tính năng, đặc điểm

Mất chèn thấp

Tính lặp lại tốt

Khả năng thay đổi tốt

Ổn định nhiệt độ tốt

Các ứng dụng

Áp dụng trong hệ thống truyền thông sợi quang

Truyền dữ liệu sợi quang

LAN

Cảm biến đầu dò quang học

Quang CATV

Thông số kỹ thuật

Chế độ đơn Multimode
Chèn tổn thất ≤0.30dB ≤0.30dB
Return Loss ≥ 50 dB (PC)
≥55 dB (UPC)
≥65 dB (APC)
Độ bền <0.20 dB thay đổi điển hình, kết hợp 1000
Nhiệt độ hoạt động Từ -40 đến + 80 ° C Từ -40 đến + 80 ° C
Kích thước ống Ferrule 125.0 + 1 / -0μm, Độ đồng tâm: ≤1.0μm 125μm, Độ đồng tâm: 1≤3μm
125.5 + 1 / -0μm, Độ đồng tâm: ≤1.0μm 127μm, Độ đồng tâm: 1≤3μm
126.0 + 1 / -0μm, Độ đồng tâm: ≤1.0μm 128μm, Độ đồng tâm: 1≤3μm

Sợi xơ sợi quang, sợi xơ quang, sợi xơ sợi, sợi xơ sợi

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
Phân phối Fan Out Pigtail sợi quang Đối với FTTX, APc sc pigtail single mode 12 Cores bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.