• Đầu nối cáp đôi lõi kép LCLC
  • Đầu nối cáp đôi lõi kép LCLC
Đầu nối cáp đôi lõi kép LCLC

Đầu nối cáp đôi lõi kép LCLC

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: FOCABLE
Chứng nhận: RoHS Compliant, SGS Certificate, ISO Certificate
Số mô hình: Dây vá PDLC-LC

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10pcs
chi tiết đóng gói: 1 CÁI / Túi PE
Thời gian giao hàng: 3-5Days
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Loại sợi: G.652D, G.657A, G.655, SM hoặc MM Vật liệu cáp: PVC, LSZH, OFNP, OFNR, TPU
Đường kính cáp: 2.0mm, 0.9mm Kết nối: SC / APC, SC / UPC, LC / APC, LC / UPC, MPO
Lõi: 2 lõi Chiều dài: 1M, 2M, 3M, 5M hoặc theo yêu cầu của khách hàng
Thiết giáp: Không bọc thép, bọc thép Kiểm soát chất lượng: Kiểm tra 100% trước khi vận chuyển
Điểm nổi bật:

Dây cáp quang 7.0mm

,

dây cáp quang aramid

Mô tả sản phẩm

Cáp quang 4 lõi PDLC Lắp ráp Cáp bảo vệ ngoài trời không thấm nước PDLC-LC

 

PDLC Optical Cable Assembly Waterproof Outdoor Protected Cable is standard size for Duplex LC Connectors, and the outer housing with metal protective device. Cáp quang PDLC Lắp ráp Cáp bảo vệ ngoài trời không thấm nước có kích thước tiêu chuẩn cho Đầu nối LC đôi và vỏ ngoài với thiết bị bảo vệ kim loại. Also they meet with the functions of waterproof, dustproof. Ngoài ra họ đáp ứng với các chức năng chống thấm nước, chống bụi. This patch cords widely used in FTTA, Base station, and the outdoor waterproof condition. Dây vá này được sử dụng rộng rãi trong FTTA, trạm gốc và điều kiện chống thấm ngoài trời.

 

FOC COMMUNICATION CO., LTD cung cấp dây vá PDLC-PDLC, dây vá PDLC-LC, dây vá PDLC-SC theo yêu cầu của khách hàng, chiều dài từ 1Meter đến 500Meter.

 

Thông số kỹ thuật

  • Đầu nối LC tiêu chuẩn, được kết nối tốt với bộ chuyển đổi LC tiêu chuẩn
  • Chế độ đơn và đa chế độ có sẵn
  • Bảo vệ IP67, chống sương muối, chống ẩm, chống bụi
  • Mất / chèn trở lại thấp, truyền quang ổn định.
  • Trọng lượng nhẹ, không thấm nước, chống bụi, chống ẩm, Vỏ kim loại cứng.
Các ứng dụng
  • Được sử dụng rộng rãi trong FTTA & FTTH
  • Được sử dụng cho trạm gốc 3G 4G
  • BBU, RRU, RRH, LTE

Thông số kỹ thuật

Kết nối Kết thúc A PDLC
Hết B PDLC, LC (LC song công) hoặc SC, MPO, MTP
Lõi sợi 2, 4
Chế độ Singlemode Đa chế độ
Bước sóng hoạt động (nm) 1310/1550 850/1310
Ba Lan UPC APC UPC
Mất chèn (Max.dB) 0,2 0,3
Mất mát trở lại (Min.dB) 55 60 35
Thời gian giao phối 500 phút
Độ bền (Max.dB) 0,2
Khả năng phục hồi (Max.dB) 0,5
Nhiệt độ hoạt động (℃) -40 ~ + 85
Nhiệt độ lưu trữ (℃) -40 ~ + 85

 

Cáp sợi GYFJH 7.0mm

Mục Dữ liệu
chất xơ Chế độ đơn G.657A2
Đường kính sợi 7,0mm
Chất liệu & màu sắc cho áo khoác LSZH đen
Thành viên căng thẳng Sợi aramid
Max. Tối đa attenuation suy giảm 0,4dB / km ở 1310nm
≤0,3dB / km ở 1550nm
Độ bền kéo (ngắn hạn) 500N (không bị vỡ)
Kháng nghiền (ngắn hạn / dài hạn) 1000N / 100mm
viêm retending Thông số 6032-3-3
Ưu thế VƯỢT QUA
Xác thực Gặp gỡ với RoHS & UL

Đầu nối cáp đôi lõi kép LCLC 0

Dây cáp quang, Dây cáp quang, Dây cáp quang, Máy nhảy sợi

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
Đầu nối cáp đôi lõi kép LCLC bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.