• Đầu nối quang SC / APC SM, Đầu nối quang SC SC
Đầu nối quang SC / APC SM, Đầu nối quang SC SC

Đầu nối quang SC / APC SM, Đầu nối quang SC SC

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: FOCABLE
Chứng nhận: ISO Certificate, RoHS Compliant
Số mô hình: Đầu nối cáp quang SC / APC 0.9mm

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 100pcs
chi tiết đóng gói: 100 túi / bao
Khả năng cung cấp: 900000PCS / Tháng
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Đường kính ngoài của đầu nối: 3.0mm, 2.0mm, 0.9mm Đầu nối: FC, SC, ST, LC, SMA, E2000, MPO, MTRJ
Loại đánh bóng: UPC, APC Lõi: Simplex, Duplex
Chất xơ: SM, MM-OM1, MM-OM2, MM-OM3, MM-OM4 tài liệu: Nhà nhựa, nhà ở bằng kim loại
Điểm nổi bật:

Đầu nối cáp quang

,

đầu nối cáp quang duplex

Mô tả sản phẩm

Đầu nối quang SC / APC SM, Đầu nối quang SC SC

SC đầu nối quang, kết nối với kết nối mô-đun quang học GBIC, vỏ của nó là hình chữ nhật, phương tiện buộc là một loại chốt bằng cách sử dụng cắm pin, không cần phải xoay (chủ yếu sử dụng trong Switch Router).

Hơn một chục loại kết nối cáp quang đã được các nhà sản xuất khác nhau phát triển từ những năm 1980. Mặc dù thiết kế cơ khí thay đổi rất nhiều giữa các loại kết nối khác nhau, các yếu tố phổ biến nhất trong kết nối sợi có thể được tóm tắt. Đầu nối SC do NTT (Nippon Telegraph và Telephone) của Nhật bản phát triển được sử dụng phổ biến trong ngành viễn thông.

Kết nối cáp quang Là thiết bị được kết nối với hai cáp quang. Nó là đối mặt với chính xác kết nối để làm cho các sợi truyền dẫn đi đôi với sợi nhận. Để đảm bảo hệ thống truyền tải và hiệu suất hoạt động ổn định, sự mất mát và hiệu năng quang học của kết nối cáp quang sẽ rất tuyệt.

FOC COMMUNICATION CO, LTD cung cấp các chế độ đơn và đa kết nối, chẳng hạn như FC, SC, ST, LC, MU, MTRJ, MPO, E2000, SMA, FDDI, D4, DIN và như vậy.

Tính năng, đặc điểm

Cơ chế khớp nối theo hướng chốt, cho phép kết nối có độ lặp lại cao

Bộ ghép đơn, ghép đôi và nhiều sợi quang có sẵn theo tiêu chuẩn và tùy chỉnh

Kết nối PC hoặc APC

Phù hợp với đặc tả Telcordia GR-326-CORE

Nhà chứa tương thích UL94V-O và tùy chọn khởi động nhựa tương thích UL94V-O sẵn có

Vật chất

Lõi: đơn giản, đa lõi pigtails (6pack, 8pack, 12pack, 24pack, 48pack)

Cáp Jacket: PVC, LSZH, OFNR, OFNP

Đường kính ngoài cáp: 0.9mm, 2.0mm, 3.0mm

Loại sợi: SM (9 / 125um), OM1 (62.5 / 125um), OM2 (50 / 125um), OM3, OM4

Loại kết nối: FC, SC, ST, LC, MU, MTRJ, MPO, E2000, SMA, FDDI, D4, DIN

Loại mặt: UPC, APC

Thông số kỹ thuật

Kiểu Chế độ đơn (điển hình) Chế độ đơn lẻ (tối đa) Multimode (tối đa)
Mất chèn ≤0.15dB ≤0.3dB ≤0.3dB
Return Loss ≥55dB ≥ 50dB ≥ 25dB
Nhiệt độ hoạt động -40 ℃ đến + 80 ℃ -40 ℃ đến + 80 ℃ -40 ℃ đến + 80 ℃

Thông số kỹ thuật SC / APC

Kiểu Chế độ đơn lẻ (tối đa)
Mất chèn ≤0.3dB
Return Loss ≥65dB
Nhiệt độ hoạt động -40 ℃ đến + 80 ℃

Bộ kết nối cáp quang, Bộ kết nối cáp quang, Bộ ghép nối bằng sợi quang, Bộ ghép nối bằng sợi quang

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
Đầu nối quang SC / APC SM, Đầu nối quang SC SC bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.