• Bộ chia PLC cáp quang Mini Tube 1 × 8 với đầu nối SC / UPC G.657A cho FTTX
  • Bộ chia PLC cáp quang Mini Tube 1 × 8 với đầu nối SC / UPC G.657A cho FTTX
Bộ chia PLC cáp quang Mini Tube 1 × 8 với đầu nối SC / UPC G.657A cho FTTX

Bộ chia PLC cáp quang Mini Tube 1 × 8 với đầu nối SC / UPC G.657A cho FTTX

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: FOCABLE
Chứng nhận: ISO Certification and RoHS Compliant
Số mô hình: 1 * 8 Bộ chia PLC Loại ống nhỏ

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10 chiếc
chi tiết đóng gói: 1 cái / hộp carton
Điều khoản thanh toán: Liên minh phương Tây, T / T
Khả năng cung cấp: 90000 chiếc / tháng
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Fiber Type: G.657A Cable Material: LSZH
Ống: 0,9mm Connector Type: SC/UPC
Port: 1*8 Pigtail Length: 0.5M, 1.0M, 1.5M

Mô tả sản phẩm

Bộ chia PLC cáp quang Mini Tube 1 × 8 với đầu nối SC / UPC G.657A cho FTTX
 
Bộ tách mạch sóng ánh sáng phẳng (PLC) là một loại thiết bị quản lý điện quang được chế tạo bằng công nghệ ống dẫn sóng quang silica.Nó có kích thước nhỏ, độ tin cậy cao, dải bước sóng hoạt động rộng và tính đồng nhất giữa các kênh tốt và được sử dụng rộng rãi trong các mạng PON để thực hiện tách nguồn tín hiệu quang.Chúng tôi cung cấp toàn bộ loạt sản phẩm bộ chia 1xN và 2xN được điều chỉnh cho các ứng dụng cụ thể.Tất cả các sản phẩm đều đáp ứng các yêu cầu GR-1209-CORE-2001 và GR-1221-CORE-1999.
 
Đặc trưng
PDL thấp
Mất chèn thấp
Mất lợi nhuận cao
Chia điện thống nhất
Thiết kế nhỏ gọn
Bước sóng hoạt động rộng
Nhiệt độ hoạt động rộng
Tính ổn định môi trường & cơ học tuyệt vời
Đủ điều kiện theo Telcordia GR-1221 và GR-1209
 
Các ứng dụng
Mạng cục bộ (LAN)
Hệ thống CATV
Phân phối tín hiệu quang học
Thiết bị kiểm tra
FTTX (FTTP, FTTH, FTTN, FTTC)
Mạng quang thụ động (PON)
 
Thông số kỹ thuật quang học

Tham số

Đơn vị

Đặc điểm kỹ thuật (Lớp P)

Số kênh

 

1X2

1X4

1X8

1X16

1X32

1X64

Bước sóng hoạt động

nm

1260 ~ 1650

Mất chèn (Tối đa)

dB

4.3

7.4

10,7

13,9

17,2

21,5

Tính đồng nhất (Tối đa)

dB

0,5

0,8

1,0

1,4

1,6

2.0

Mất phân cực phụ thuộc

dB

0,2

0,3

0,3

0,3

0,3

0,5

Trả lại mất mát

dB

≥50

Định hướng

dB

≥50

Nhiệt độ hoạt động

-40 ~ + 85

Nhiệt độ bảo quản

-40 ~ + 85

 

Tham số

Đơn vị

Đặc điểm kỹ thuật (Lớp P)

Số kênh

 

2X2

2X4

2X8

2X16

2X32

2X64

Bước sóng hoạt động

nm

1260 ~ 1650

Mất chèn (Tối đa)

dB

4.3

7.6

11.0

14,8

17,9

21,5

Tính đồng nhất (Tối đa)

dB

0,8

1,0

1,2

1,5

1,8

2.0

Mất phân cực phụ thuộc

dB

0,2

0,3

0,3

0,3

0,3

0,5

Trả lại mất mát

dB

≥50

Định hướng

dB

≥50

Nhiệt độ hoạt động

-40 ~ + 85

Nhiệt độ bảo quản

-40 ~ + 85

Lưu ý: Tất cả dữ liệu trên không bao gồm trình kết nối.
 
 
Chúng tôi có thể sản xuất nhiều bộ tách PLC nối tiếp bao gồm
1X2, 1X4, 1X8, 1X16, 1X32, 1X64, 2X4, 2X8, 2X16, 2X32, 2X64 với gói sau
Bộ tách PLC Bare Fiber
Bộ chia PLC cáp quang không khối
Hộp ABS Bộ chia PLC sợi quang
Bộ tách PLC quang hộp LGX
Bộ tách PLC hộp Cassette
Bộ chia PLC cáp quang loại Pallet
Rack Mount PLC Splitter cho ứng dụng PON
Bộ chia PLC treo tường
 
Chúng tôi có thể cung cấp đầy đủ các sản phẩm giải pháp FTTX.Bất kỳ yêu cầu thông tin, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi.

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
Bộ chia PLC cáp quang Mini Tube 1 × 8 với đầu nối SC / UPC G.657A cho FTTX bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.