• Hộp kết nối Optitap ODVA SC FTTA MPO được nạp đầy đủ
  • Hộp kết nối Optitap ODVA SC FTTA MPO được nạp đầy đủ
Hộp kết nối Optitap ODVA SC FTTA MPO được nạp đầy đủ

Hộp kết nối Optitap ODVA SC FTTA MPO được nạp đầy đủ

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: FOCABLE
Chứng nhận: RoHS Compliant, SGS Certificate, ISO Certificate
Số mô hình: Hộp chống nước cho đầu nối ODVA

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10pcs
chi tiết đóng gói: 1pcs/thùng
Thời gian giao hàng: 3-5Days
Giá tốt nhất Tiếp xúc

Thông tin chi tiết

Kết nối: SC / APC, SC / UPC, LC / APC, LC / UPC, MPO Vật liệu cáp: PVC, LSZH, OFNP, OFNR, TPU
Loại sợi: G.652D, G.657A, G.655, SM hoặc MM Cốt lõi: 2 lõi, 4 lõi, 8 lõi, 12 lõi, 24 lõi
Cái hộp: Tải đầy đủ, trống rỗng Kiểm soát chất lượng: Kiểm tra 100% trước khi vận chuyển
Điểm nổi bật:

ip67 ftth hộp thiết bị đầu cuối sợi quang

,

tpe niêm phong hộp kết thúc sợi quang

Mô tả sản phẩm

Hộp kết nối ODVA / SC MPO / Optitap Ngoài trời FT67 FTTA chống nước 

 

Cáp Patch ODVA BBU RRU dành cho ứng dụng CPRI, được sử dụng rộng rãi trong trạm gốc 3G, 4G và WIMAX, Evolution dài hạn (LTE) và Thiết bị vô tuyến từ xa cho các kết nối FTTA.

 

Đặc trưng

  • Tổn thất chèn: SC / LC≤0.3dB, MPT / MPO≤0.5dB, Mất mát trở lại: 50dB.
  • Độ bền kéo:> 50 N
  • Công việc căng thẳng: 70 kpa đến 106 kpa;
  • Sử dụng nhiệt độ: - 40 ~ + 75 ℃
  • Độ ẩm tương đối: ≤85% (+ 30 ℃).
  • Cấp bảo vệ: IP67
  • Hàng tồn kho nội bộ cáp quang dự phòng, thuận tiện trong vận hành và bảo trì.
  • Đặc biệt thích hợp cho việc sử dụng khách thuê nhiều tầng và cao tầng, dễ lắp đặt, dễ lắp đặt.
  • Chất liệu: ABS nhiên liệu kháng mới, đảm bảo chất lượng, hiệu suất chống cháy phù hợp với
    Tiêu chuẩn công nghiệp truyền thông, cấp độ chống cháy UL94V - cấp 0
  • Bộ chuyển đổi phù hợp: MIni-SC, H nối-SC, ODVA-LC, ODVA-MPO, ODVA-MPT.
  • Cấu trúc: kiểu mở
  • Màu: xám (màu có thể được tùy chỉnh)
  • Cách niêm phong: niêm phong TPE
  • Phương pháp lắp đặt: trên cao, treo.
  • Kích thước (H * W * D) mm: 250 * 80 * 70mm
  • Thiết kế con dấu treo tường, vận hành dễ dàng, lắp đặt hiệu quả
  • Trọng lượng nhẹ, chống bụi và nước

Ứng dụng

  • Ứng dụng FTTA, FTTH
  • Trạm gốc 3G, 4G
  • Cáp ngang và dọc
  • BBU, RRU, RRH, LTE

 

Thông số kỹ thuật

Mục Đơn vị Tham số
Đầu nối MPO / MTP - Tiêu chuẩn SM MT Ferrule SM MT Ferrule thấp (Elite) Tiêu chuẩn MM MT Ferrule MM MT Ferrule mất thấp
Mất chèn Điển hình (dB) 0,35 0,20 0,35 0,20
Maximun (dB) 0,75 0,35 0,60 0,35
Mất mát trở lại (dB) ≥60 cho APC (8 góc Ba Lan) ≥20 cho PC
(dB) ≥50 cho PC -
Nam nữ (dB) Nam: Có ghim, Nữ: Không có Ghim
Sức căng (dB) .30.3 (Tối đa 66N)
Rung (dB) .30.3 (10 ~ 55Hz)
Chu kỳ nhiệt (dB) .30.3 (-40 ~ 75 ℃, 21 chu kỳ)

 

Hộp kết nối Optitap ODVA SC FTTA MPO được nạp đầy đủ 0Hộp kết nối Optitap ODVA SC FTTA MPO được nạp đầy đủ 1

 

Dây cáp quang, Dây cáp quang, Dây cáp quang, Máy nhảy sợi

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này
Hộp kết nối Optitap ODVA SC FTTA MPO được nạp đầy đủ bạn có thể gửi cho tôi thêm chi tiết như loại, kích thước, số lượng, chất liệu, v.v.

Chờ hồi âm của bạn.